เหล่าคนดังพาลูกๆ บุกตะลุยความสนุกในค่ายกล “นินจา เมซ เดอะ บิ๊ก แอดเวนเจอร์”
ครอบครัวดาราคนดัง ตบเท้าบุกตะลุยทุกด่านความสนุกค่ายกล “นินจา เมซ เดอะ บิ๊ก แอดเวนเจอร์”
ครอบครัวดาราคนดัง ตบเท้าบุกตะลุยทุกด่านความสนุกค่ายกล “นินจา เมซ เดอะ บิ๊ก แอดเวนเจอร์”
เปิดให้เข้าชมแล้ว สำหรับสุดยอดประสบการณ์ความมันส์และความสนุกส่งตรงจากญี่ปุ่น กับงาน “นินจา เมซ เดอะ บิ๊ก แอดเวนเจอร์” (NINJA MAZE…THE BIG ADVENTURE) ครั้งแรกในโลกที่ทุกคนจะได้สัมผัสกลไกลับในบ้านนินจาอิงะนอกญี่ปุ่น สนุกไปกับการใช้ไหวพริบและพละกำลัง เพื่อผ่านด่าน ค่ายกลต่างๆ ตามแบบวิถีนินจาต้นตำรับ โดยทุกคนสามารถเข้าทดสอบความแกร่งลองเป็นนินจาก่อนใคร ได้แล้วตั้งแต่วันนี้-31 พฤษภาคม ณ เวสต์เกต ฮอลล์ ชั้น 4 ศูนย์การค้า เซ็นทรัลพลาซา เวสต์เกต
บรรยากาศการเปิดงานวันแรกต่างคึกคักและเต็มไปด้วยครอบครัวดาราและคนดัง ที่มาร่วมเปิดประสบการณ์การผจญภัยสุดมันส์ในครั้งนี้กันมากมาย อาทิ พลอย พลอยพรรณ และ น้องพูม่า - น้องแพนเตอร์, แอนนี่ บรู๊ค และ น้องฑีฆายุ, กุน และ ดุ่ย จาก The Face Men, แคร์ , มิลค์ และ ไดร์ จากเวทีมิสไทยแลนด์เวิลด์ น้องแม็ค และ น้องอันดา ซึ่งภายในงานทุกคนจะได้ผจญภัยสนุกสนานฝ่าด่านค่ายกลลึกลับและกับดักต่างๆ ที่มีทั้งในระดับความยากสำหรับเด็กๆ อย่าง ด่านอุโมงค์นินจา, ด่านกำแพงปริศนา, ด่านบาทาไร้เงา และ เพลย์ กราวนด์ ที่ให้เด็กๆ ได้สนุกกับกิจกรรมพับดาวกระจายกระดาษและวิ่งเล่นตามอัธยาศัย
งานนี้ นอกจากทุกคนจะได้สนุกสนานผจญภัยไปกับค่ายกลนินจาต่างๆ แล้ว ทุกคนยังจะได้ตื่นตาตื่นใจไปกับอาวุธและอุปกรณ์ที่นินจาอิงะใช้ในการปฏิบัติภารกิจจริง อีกทั้งยังได้สัมผัสบรรยากาศตลาดนัดญี่ปุ่นที่จำลองมาไว้ให้ทุกคนได้ ถ่ายรูป เช็คอิน ชิม ช็อป และ สวมชุดนินจา เปิดประสบการณ์วิถีแห่งนินจา อิงะและวัฒนธรรมญี่ปุ่นอีกด้วย
“นินจา เมซ เดอะ บิ๊ก แอดเวนเจอร์” (NINJA MAZE…THE BIG ADVENTURE) เปิดให้ทุกคน สัมผัสประสบการณ์ผจญภัยสุดยิ่งใหญ่แล้ว ตั้งแต่วันนี้ – วันที่ 31 พฤษภาคม ที่ เวสต์เกต ฮอลล์ ชั้น 4 ศูนย์การค้า เซ็นทรัลพลาซา เวสต์เกต
บัตรเข้าชมราคา 450 บาท ซื้อบัตรได้ที่ไทยทิคเก็ตเมเจอร์ ทุกสาขาและเคาท์เตอร์ไทยทิคเก็ตเมเจอร์หน้างาน www.thaiticketmajor.com38